Giáo Trình Tâm Lý Học Quản Lý Phần 1: Khám Phá Những Vấn Đề Cơ Bản

Giáo trình tâm lý học quản lý phần 1 Vũ Hùng cung cấp kiến thức cơ bản về tâm lý trong quản lý, giúp nâng cao hiệu quả lãnh đạo và quản trị.

Trường đại học

Trường Đại Học Sư Phạm

Chuyên ngành

Tâm Lý Học Quản Lý

Người đăng

Ẩn danh

Thể loại

Giáo Trình

2004

240
9
0

Phí lưu trữ

55 Point

Mục lục chi tiết

LỜI NÓI ĐẦU

1. CHƯƠNG 1: ĐỐI TƯỢNG VÀ PHƯƠNG PHÁP NGHIÊN CỨU CỦA TÂM LÍ HỌC QUẢN LÍ

2. CHƯƠNG 2: LỊCH SỬ PHÁT TRIỂN CỦA TÂM LÍ HỌC QUẢN LÍ

3. CHƯƠNG 3: KHÁI NIỆM QUẢN LÍ VÀ LÃNH ĐẠO

4. CHƯƠNG 4: CÁC HỌC THUYẾT VỀ SỰ LÃNH ĐẠO

5. CHƯƠNG 5: QUYỀN LỰC TRONG LÃNH ĐẠO

6. CHƯƠNG 6: NHÂN CÁCH NGƯỜI LÃNH ĐẠO

7. CHƯƠNG 7: Ê KÍP LÃNH ĐẠO

8. CHƯƠNG 8: MỘT SỐ TRỞ NGẠI TÂM LÍ ĐỐI VỚI NHỮNG NGƯỜI LÃNH ĐẠO LÀ PHỤ NỮ

9. CHƯƠNG 9: NHỮNG ĐẶC ĐIỂM TÂM LÍ CƠ BẢN CỦA NGƯỜI LAO ĐỘNG

10. CHƯƠNG 10: NHỮNG ĐẶC ĐIỂM TÂM LÍ CƠ BẢN CỦA TỔ CHỨC

11. CHƯƠNG 11: GIAO TIẾP TRONG TỔ CHỨC

TÀI LIỆU THAM KHẢO

Tóm tắt

I. Tổng quan về Giáo Trình Tâm Lý Học Quản Lý và Những Kiến Thức Cơ Bản

Giáo trình Tâm lý học quản lý là tài liệu quan trọng giúp người học nắm bắt các kiến thức cơ bản về tâm lý trong quản lý. Tài liệu này không chỉ cung cấp lý thuyết mà còn hướng dẫn ứng dụng thực tiễn trong quản lý nhân sự. Việc hiểu rõ tâm lý học quản lý sẽ giúp nâng cao hiệu quả công việc và phát triển tổ chức.

1.1. Đối tượng nghiên cứu của Tâm lý học quản lý

Tâm lý học quản lý nghiên cứu các đặc điểm tâm lý của người lãnh đạo và người bị lãnh đạo. Đối tượng này bao gồm các mối quan hệ giữa họ và tổ chức xã hội, từ đó nâng cao hiệu quả hoạt động quản lý.

1.2. Lịch sử phát triển của Tâm lý học quản lý

Tâm lý học quản lý đã trải qua nhiều giai đoạn phát triển, từ những tiền đề ban đầu đến khi trở thành một khoa học độc lập. Sự phát triển này phản ánh nhu cầu ngày càng cao về quản lý hiệu quả trong xã hội hiện đại.

II. Những Thách Thức Trong Tâm Lý Học Quản Lý Hiện Nay

Trong bối cảnh hiện đại, các nhà quản lý phải đối mặt với nhiều thách thức tâm lý. Những thách thức này không chỉ đến từ bản thân người lãnh đạo mà còn từ môi trường làm việc và đội ngũ nhân viên. Việc nhận diện và giải quyết những thách thức này là rất cần thiết.

2.1. Áp lực tâm lý trong quản lý

Áp lực từ công việc, sự cạnh tranh và yêu cầu cao từ cấp trên có thể gây ra căng thẳng cho người lãnh đạo. Điều này ảnh hưởng đến quyết định và hiệu suất làm việc của họ.

2.2. Khó khăn trong việc quản lý đội nhóm

Quản lý đội nhóm đòi hỏi sự hiểu biết sâu sắc về tâm lý từng thành viên. Những khác biệt về tính cách và động lực làm việc có thể tạo ra xung đột và ảnh hưởng đến hiệu quả công việc.

III. Phương Pháp Nghiên Cứu Trong Tâm Lý Học Quản Lý

Các phương pháp nghiên cứu trong tâm lý học quản lý rất đa dạng và phong phú. Việc lựa chọn phương pháp phù hợp sẽ giúp thu thập dữ liệu chính xác và đáng tin cậy, từ đó đưa ra những giải pháp hiệu quả.

3.1. Phương pháp thực nghiệm trong nghiên cứu

Phương pháp thực nghiệm cho phép kiểm tra các giả thuyết và mối quan hệ nhân quả trong tâm lý học quản lý. Đây là phương pháp phổ biến giúp xác định các yếu tố ảnh hưởng đến hành vi của người lãnh đạo.

3.2. Phương pháp điều tra và khảo sát

Phương pháp điều tra giúp thu thập thông tin từ nhiều đối tượng khác nhau. Qua đó, các nhà nghiên cứu có thể phân tích và đưa ra những nhận định về tâm lý trong quản lý.

IV. Ứng Dụng Thực Tiễn Của Tâm Lý Học Quản Lý

Tâm lý học quản lý không chỉ là lý thuyết mà còn có nhiều ứng dụng thực tiễn trong quản lý nhân sự. Việc áp dụng các kiến thức tâm lý vào thực tiễn sẽ giúp nâng cao hiệu quả làm việc và sự hài lòng của nhân viên.

4.1. Tăng cường động lực làm việc cho nhân viên

Sử dụng các phương pháp tâm lý để khuyến khích và tạo động lực cho nhân viên là rất quan trọng. Điều này không chỉ giúp nâng cao hiệu suất làm việc mà còn tạo ra môi trường làm việc tích cực.

4.2. Cải thiện giao tiếp trong tổ chức

Giao tiếp hiệu quả là yếu tố then chốt trong quản lý. Việc áp dụng tâm lý học vào giao tiếp sẽ giúp giảm thiểu xung đột và nâng cao sự hiểu biết giữa các thành viên trong tổ chức.

V. Kết Luận và Tương Lai Của Tâm Lý Học Quản Lý

Tâm lý học quản lý đang ngày càng trở nên quan trọng trong bối cảnh phát triển nhanh chóng của xã hội. Việc nghiên cứu và ứng dụng các kiến thức tâm lý sẽ giúp các nhà quản lý nâng cao hiệu quả công việc và phát triển tổ chức bền vững.

5.1. Xu hướng phát triển của Tâm lý học quản lý

Trong tương lai, tâm lý học quản lý sẽ tiếp tục phát triển và mở rộng, đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của xã hội. Các nghiên cứu mới sẽ giúp làm rõ hơn các vấn đề tâm lý trong quản lý.

5.2. Vai trò của công nghệ trong Tâm lý học quản lý

Công nghệ sẽ đóng vai trò quan trọng trong việc thu thập và phân tích dữ liệu tâm lý. Việc ứng dụng công nghệ sẽ giúp nâng cao hiệu quả nghiên cứu và ứng dụng tâm lý học trong quản lý.

14/07/2025
Giáo trình tâm lý học quản lý phần 1 vũ hùng

Trích đoạn nội dung tài liệu

CHƯƠNG 1 1. Trình bày đối tượng nghiên cứu cùa Tâm lí học quản lí. Phân biệt sự khác và giống nhau vế đối tượng nghiên cứu giữa Tăm lí học xã hội và Tâm lí học quản lí. Đối tượng nghiên cứu cùa Tâm lí học quản lí thay đổi như thế nào trong bối cảnh phát triển kinh tế - xã hội? 2.

Trình bày những vấn đề cốt yếu nhất khi tiến hành các phương pháp nghiên cứu của Tâm lí học quản lí. Trình bày khái quát m ục đích, nội dung và cách thức tiến hành của các phương pháp nghiên cứu trong Tâm lí học quàn lí. Những yêu cầu gì đặt ra vế phương pháp nghiên cứu cùa Tâm lí học quản lí ở nước ta hiện nay (việc k ế thùa các phương pháp nghiên cứu của tâm lí học thế giới và việc sáng tạo trong phương pháp nghiên cứu cho phù hợp với thực tiễn của đời sống xã hội nước ta hiện nay như thế nào)? 18 Chương 2 LỊCH SỬ PHÁT TRIỂN CỦA TÂM Lí HỌC QUẢN LÍ 2.MHỮNG TIẾN ĐỀ ĐỂ HÌNH THÀNH TÂM LÍ HỌC QUẢN LÍ râm lí học quản lí ra đời vào đẩu thế kỉ XX, nhưng những tiền để cho sự ra đời của nó đã xuất hiện rất sớm. Đó là những tiếnđể vế m ặt thực tiễn và những tiền để vể m ặt tư duy, lí luận.

rừ xa xưa, con người đã biết sử dụng hoạt động quản lí vào việctổ chức các cộng đổng của mình. N hững khái niệm quản lí cơ 'ản đã có từ 5000 năm trước Công nguyên. Trong Kinh Tháih, Jethro giảng giải cho Moses vế lợi ích của sự uỷ quyển và của ổ chức vững mạnh. rhời Hi Lạp cổ đại, những kĩ xảo tinh vi như quản lí tập truig và dân chủ đã được áp dụng.

Trong tập nghị luận cùa m ìn , Socrate nói: ". N hững người biết cách sử dụng con người sẽ đểu khiển công việc hoặc cá nhân hoặc tập thể m ột cách sáng suố. trong khi những người không biết làm như vậy, sẽ mắc sai lẩmtrong việc điểu hành công việc này”. Q uan điểm về vị trí của conngười, vể nghệ thuật sử dụng con người như m ột điểu kiện tiên quyết để đảm bảo quản lí thành công của nhà triết học Hi ạ p Cổ đại này, đến nay vẫn còn giữ nguyên tính thời sự và giá rị thực tiễn của nó.

/à o thời Trung cổ, người ta đã sử dụng kế toán kép trong hệ thố:g quản lí, nhà kinh doanh biết được tình trạng tiền m ặt và hàn, tổ n kho, nhờ đó kiểm soát được nguồn tiền m ặt của mình. 19 Thời Trung Hoa cổ đại, bốn chức năng cơ bản của quản lí đã được xác định, đó là kế hoạch hoá, tổ chức, tác động và kiểm tra. Đến nay, chúng vẫn là những chức năng cơ bản của hoạt động quản lí. Cuộc cách mạng công nghiệp xảy ra vào cuối th ế ki XVIII ở Anh đã tạo tiến đề quan trọng cho sự phát triển tư d u y quản lí.

Các cơ sở sản xuất phải hoạt động trong nển kinh tế th ị trường, lợi nhuận gắn liển với việc tổ chức sản xuất. Bởi vậy, tổ chức sản xuất, kinh doanh như thế nào để đạt hiệu quả cao đã trở thành mối quan tâm hàng đầu của các nhà sản xuất và các n h à nghiên cứu quản lí. Cuộc vận động quản lí theo khoa học đ ã ra đời để đáp ứng yêu cẩu đó. TAYLOR VÀ THUYẾT QUẢN LÍ THEO KHOA HỌC Người khởi xướng và sáng tạo ra cuộc vận động q u ản lí theo khoa học là Frederich W inslow Taylor, người Mĩ.

Mặc dù tốt nghiệp loại ưu trường H arvard vê' luật, nhưng Taylor lại từ chối nghề nghiệp mà xã hội cho là cao quý đó để đến làm việc tại Enterprise Hydraulic W orks với tư cách là m ột thợ máy. Ở đây, người trí thức trẻ đã hoà m ình vào cuộc sống đấy vất vả của người thợ. ô n g đã tận m ắt chứng kiếnt điểu kiện làm việc thiếu thốn của người lao động, cách thức t(ổ chức lao động kém hiệu quả của các nhà quản lí. Và chính đ ây là khởi đ iể m củ a n h ữ n g ý tư ở n g v ề v iệc tổ ch ứ c la o đ ộ n g m ộ t cách khoa học và có hiệu quả của Taylor.

Với mục đích phấn đ ấu rõ ràng, với ý chí và nghị lực phi thường, từ m ột công nhân b ìn h thường, Taylor trở thành kíp trưởng, quản đốc, kĩ sư trư ở n g nhà máy Midvale. Năm 1883, ông nhận được bằng Phó Tiến sĩ kĩ thuật 20 chế tạo máy của Viện kĩ thuật Steven. Năm 1885, Taylor trở th à n h ' hội vièn cùa Hội các kĩ sư cơ khí Mĩ và sau đó làm Chủ tịch Hội. Nám 1911, ông cho xuất bản cuốn sách Các nguyên tắc quản li theo khoa học.

Sau khi ra mắt bạn đọc, cuốn sách đã được dịch ra 8 thú tiếng ở châu Ảu và tiếng Nhật. Taylor là người nỗ lực không ngừng đưa khoa học vào quản lí công nghiệp, ô n g m uốn có sự cải cách lớn trong quản lí - quản lí và tồ chức nhà máy từ không chuyên nghiệp sang chuyên nghiệp. Tư tưởng chủ đạo của thuyết quản lí theo khoa học của Taylor là tiêu chuẩn hoá công việc và kiểm tra cả chiểu rộng lẫn chiếu sàu nhằm duy trì các tiêu chuẩn này. ô n g tìm những người thợ giỏi nhất để làm công việc thường ngày với cách thức duy nhát.

Khòng chỉ chú ý đến tồ chức công việc có hiệu quả, Taylor còn rất quan tâm đến việc giải quyết mối quan hệ giữa người lãnh đạo và người bị lãnh đạo. ô n g ý thức được rất rõ vị trí của con người trong quá trình sản xuất và ngay cả trong quan hệ đầy phức tạp và rẩt linh hoạt này, Taylor vẫn m uốn đưa hoạt động quản lí vào trật tự, hệ thống và logic. Taylor tin rằng đối với mỗi công việc đểu có m ột khoa học, ngay cả với các hình thức lao động đơn giản nhất. Theo ông, người quản lí phải là nhà tư tưởng, nhà lên kế hoạch.

Chức năng cơ bản của họ là lập kế h o ạ ch , clil đạo và tu c h ú c t ô n g việc. Do xuất phát từ chỗ đánh giá được vị trí quan trọng của con người, của quan hệ người - người và người lãnh đạo trong hệ thống cuản lí sản xuất mà thuyết quản lí theo khoa học của Taylor được cac nhà tâm lí học quan tâm, tìm hiểu và đánh giá cao. 21 Mặc dù, học thuyết của Taylor được áp dụng ở nhiểu nước, nhưng nó cũng bị phê phán và chống đối của không ít người, ngay cả trên đất Mĩ. Song có thể nói, học thuyết của T aylor có tầm quan trọng và ý nghĩa lớn lao đói với quản lí.

Bởi lẽ, nó đã làm nổi bật vấn để con người, coi con người là trung tâm , là khâu then chốt của quá trình tổ chức lao động. Với công lao lớn như vậy, Taylor được coi là “cha đ ẻ” của phong trào quản lí theo khoa học, người mở ra “kỉ nguyên vàng” trong quản lí ở Mĩ. Năm 1915, khi Taylor qua đời, người ta đã khắc lên bia mộ của ông ở nghĩa trang Chestm ut Hill dòng chữ: “Frederich Winslow Taylor Sinh năm 1856 - M ất năm 1915 Cha đẻ của thuyết quản lí theo khoa học”. - Một người ủng hộ và phát triển thuyết quản lí theo khoa học của Taylor là H enry Fayol.

Ông sinh ra ở Pháp năm 1841, lớn lên ở Pháp, đi nhiểu nơi ở châu Âu, sau đó định cư ở M ĩ và m ất năm 1925. Từ m ột kĩ sư chuyên nghiệp, ông đã trở thành chuyên gia về quản lí theo khoa học. Năm 1915, ông viết cuốn sách nổi tiếng Quản lí hành chính chung và trong công nghiệp. Nội dung cuốn sách gồm hai phần: phần m ột nêu lên lí thuyết quản lí hành chính; phần hai nói về đào tạo bộ máy quản lí hành chính.

Các công trình nghiên cứu của ông đã chứng m inh rằng, phương pháp quản lí theo khoa học không chỉ giới hạn cho xí nghiệp kinh doanh, mà còn có thể áp dụng phổ biến cho các lĩnh vực quản lí khác. Từ nghiên cứu đặc điểm, nội dung của hoạt động quản lí, ông đã đi đến kết luận: M ột nhà quản lí 22 tài rung có được thành công không phải nhờ những phẩm chát cá nlân, mà chủ yếu nhờ các phương pháp mà anh ta đã áp dụng nhờ các nguyên tắc chỉ đạo hành động của người đó. íh ư vậy, việc tổ chức công việc m ột cách khoa học là điếu kiện làng đầu giúp nhà quản lí thành công. Theo Fayol, quản lí gồm :ác quá trình: dự đoán và lập kế hoạch, tổ chức, điểu khiển, phối hợp, kiểm tra.

Ông rất quan tâm đến yếu tố năng lực cùa ngưò quản lí. Tổ chức, theo ông gồm hai bộ phận chính: tổ chức vật ciất và tổ chức con người. Po những đóng góp to lớn vào việc phát triển tư duy quản lí mà nột số người đã coi ông như cha đẻ thực sự của lí thuyết quảrlí hiện đại. Song, chính xác hơn có lẽ xem ông là người có nhữig tư tưởng xuất chúng về lí thuyết quản lí.

Chia cạnh nhân văn của người quản lí được Elton Mayo tiếp tục Ighiên cứu. Mayo sinh ra ở Australia năm 1880, nhận bằngvể logic và triết học tại Trường Đại học Tổng hợp Adelaide. Từ rám 1911 - 1919 là giảng viên vê' logic học, đạo đức học và triết 1ỌC cùa Trường Đại học Tổng hợp Queensland. Đầu tiên, ông là cộng tác viên nghin cứu công nghiệp của Trường Đại học Tổng hợp Pansylvania, từ 1*29 - 1947, Mayo giữ chức giáo sư về nghiên cứu công nghip cùa Trường Đào tạo Quản lí Hành chính Kinh doanh trên ỉại học thuộc Trường Đại học Harvard.

Mayo hướng vào nghiên cứu các vấn để tâm lí xã hội tron; quản lí. Ông tìm hiểu sự hứng thú và mệt mỏi của người lao ó n g trong quá trình sản xuất, nhu cầu của họ, đặc biệt là các 23 n h u cầu tin h thẩn. Mayo đã phát hiện ra rằng các khuyến khích vật chất (bằng tiến) không phải lúc nào cũng làm nâng cao sản lượng, trái lại, sự quan tâm, thái độ chân thành, biết lắng nghe và phát huy sáng kiến của người lao động là những tác n h ân quan trọ n g đối với việc nâng cao năng suất lao động và chất lượng sản phẩm .

Nội dung được bảo vệ bản quyền — Tải xuống đầy đủ

Tài liệu Giáo Trình Tâm Lý Học Quản Lý - Phần 1: Những Kiến Thức Cơ Bản cung cấp một cái nhìn tổng quan về các nguyên lý tâm lý học trong quản lý, giúp người đọc hiểu rõ hơn về cách thức mà tâm lý con người ảnh hưởng đến hành vi và hiệu suất làm việc trong môi trường doanh nghiệp. Nội dung của giáo trình không chỉ giới thiệu các khái niệm cơ bản mà còn phân tích các yếu tố tâm lý có thể tác động đến sự gắn kết và động lực làm việc của nhân viên.

Để mở rộng kiến thức của bạn về chủ đề này, bạn có thể tham khảo tài liệu Luận văn ảnh hưởng của động viên đến sự gắn kết của nhân viên với tổ chức tại các doanh nghiệp thuộc tập đoàn ân nam luận văn thạc sĩ, nơi nghiên cứu sâu về mối liên hệ giữa động viên và sự gắn kết của nhân viên. Bên cạnh đó, tài liệu Luận văn tạo động lực làm việc cho người lao động tại tổng công ty điện lực dầu khí việt nam sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về các phương pháp tạo động lực cho nhân viên trong một tổ chức lớn. Những tài liệu này không chỉ bổ sung kiến thức mà còn mở ra những góc nhìn mới về cách quản lý hiệu quả trong doanh nghiệp.